1. Trang chủ
  2. Lịch thi đấu bóng đá tất cả giải mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá tất cả giải mới nhất hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lịch thi đấu bóng đá 24h, lịch thi đấu Bóng Đá Anh, Ý, TBN, C1, lbd mới nhất U23 châu Á, lịch bđ La liga, lịch bóng đá AFF Cup, lịch bóng đá Legue 1, lich thi dau bong da anh, bong da viet nam, lịch thi đấu bóng đá các giải đấu VLeague, cup C1, lịch thi đấu ngoại hạng Anh, bong da y, bong da tay ban nha, lịch bóng đá mới nhất, lịch bóng đá ngày mai, lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá tối nay,… luôn được cập nhật nhanh chóng tại trang tài khoản bóng Fi88 24h mỗi ngày.

Thử thách cùng Ngoại Hạng Anh và miễn phí nhận ngay 150k tại Nhà cái Fi88 ⚽
💯 Tặng thêm 100% cho lần gửi tiền đầu tiên lên đến 2 triệu đồng!

Hôm nay
Ngày mai
30/05
31/05
01/06
02/06
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Cúp C1 châu Âu
02:00
Liverpool
?-?
Real Madrid
Lịch bóng đá J-League 1
12:00
Hiroshima Sanfrecce
?-?
Nagoya Grampus
15:00
Avispa Fukuoka
?-?
Urawa Red Diamonds
11:05
Vissel Kobe
?-?
Consadole Sapporo
12:00
Kyoto Sanga
?-?
Kawasaki Frontale
Lịch bóng đá Hàn Quốc
14:30
FC Seoul
?-?
Gimcheon Sangmu
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
?-?
Jeju United
17:00
Suwon City
?-?
Ulsan Hyundai FC
Lịch bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
05:00
Los Angeles FC
?-?
San Jose Earthquakes
06:00
New York Red Bulls
?-?
DC United
06:00
Toronto FC
?-?
Chicago Fire
06:00
Atlanta United
?-?
Columbus Crew
06:30
Orlando City
?-?
FC Dallas
06:30
New England Revolution
?-?
Philadelphia Union
06:30
Montreal Impact
?-?
FC Cincinnati
07:00
Inter Miami
?-?
Portland Timbers
07:00
Minnesota United FC
?-?
New York City FC
08:00
FC Kansas City
?-?
Vancouver Whitecaps
08:00
Colorado Rapids
?-?
Nashville
08:30
Real Salt Lake
?-?
Houston Dynamo
Lịch bóng đá Úc
16:45
Melbourne City
?-?
Western United FC
Lịch bóng đá Colombia
06:00
Bogota FC
?-?
Deportes Quindio
Lịch bóng đá Thụy Điển
20:00
Mjallby AIF
?-?
Kalmar
20:00
IFK Goteborg
?-?
GIF Sundsvall
22:00
Hacken
?-?
IK Sirius FK
Lịch bóng đá Nga
18:00
Khimki
?-?
SKA Khabarovsk
20:00
FC Ufa
?-?
Gazovik Orenburg
Lịch bóng đá Chile
07:30
Curico Unido
?-?
Coquimbo Unido
02:00
Deportes La Serena
?-?
Audax Italiano
04:30
Cobresal
?-?
Universidad de Chile
07:00
Huachipato
?-?
Palestino
22:59
Deportes Quillon
?-?
Osorno
02:00
San Antonio Unido
?-?
Rodelindo Roman
02:00
Provincial Ovalle
?-?
Municipal Santiago
02:30
AC Colina
?-?
Deportes Union Companias
04:00
CD Rancagua Sur
?-?
Colchagua CD
Lịch bóng đá Brazil
02:30
Goias
?-?
Bragantino
05:00
Sao Paulo
?-?
Ceara
06:30
Fortaleza
?-?
Juventude
Lịch bóng đá Belarus
19:00
Dinamo Brest
?-?
BATE Borisov
21:00
FC Torpedo Zhodino
?-?
Dinamo Minsk
22:59
Shakhter Soligorsk
?-?
FK Vitebsk
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Nacional Potosi
?-?
Blooming
Lịch bóng đá Ai Cập
21:00
Ghazl El Mahallah
?-?
Talaea EI-Gaish
23:30
Smouha SC
?-?
Enppi
23:30
Zamalek
?-?
Ismaily
Lịch bóng đá Na Uy
21:00
Ham-Kam
?-?
Odd Grenland
22:59
Stromsgodset
?-?
Viking
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
23:15
CD Lugo
?-?
Malaga
23:15
SD Amorebieta
?-?
Ponferradina
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
11:00
Roasso Kumamoto
?-?
Ventforet Kofu
16:00
Tokyo Verdy
?-?
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
?-?
Tochigi SC
12:00
V-Varen Nagasaki
?-?
Fagiano Okayama
12:00
Yokohama FC
?-?
Renofa Yamaguchi
12:00
Albirex Niigata
?-?
Montedio Yamagata
12:00
Machida Zelvia
?-?
Blaublitz Akita
11:00
Yamato Sylphid (w)
?-?
Veertien Mie (W)
14:00
Fukuoka AN (w)
?-?
Diavorosso Hiroshima (W)
11:00
Shizuoka Sangyo University (w)
?-?
Tsukuba FC (w)
11:00
Okayama Yunogo Belle (w)
?-?
Kibi International University (w)
11:00
Norddea Hokkaido (w)
?-?
JFA Academy Fukushima (w)
Lịch bóng đá Peru
22:59
Dep.San Martin
?-?
AD Tarma
06:00
Carlos Manucci
?-?
Atletico Grau
Lịch bóng đá Bulgaria
22:30
Botev Plovdiv
?-?
Beroe Stara Zagora
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga
12:00
Dinamo Vladivostok
?-?
Mordovya Saransk
12:00
SY Sakhalinsk
?-?
Kvant Obninsk
17:00
Sibir-M Novosibirsk
?-?
Tyumen
17:00
FC Olimp Odintsovo
?-?
Dinamo Moscow B
17:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
?-?
Zvezda Sint Petersburg
18:00
Nosta Novotroitsk
?-?
FK Ural-2
18:00
Znamya Truda
?-?
Luki Energiya
18:00
Salyut-Energia Belgorod
?-?
Peresvet Podolsk
18:00
Sokol
?-?
Khimki (R)
18:00
Arsenal Tula II
?-?
Metallurg Vidnoye
18:00
FK Fakel Voronezh Youth
?-?
Saturn Moscow
19:00
Torpedo Miass
?-?
FK Spartak Tuymazy
19:00
FK Orenburg-2
?-?
Chelyabinsk
19:00
Avangard
?-?
SKA Khabarovsk II
20:00
Dinamo Briansk
?-?
Strogino Moscow
20:00
FC Murom
?-?
FC Tver
20:00
Shinnik Yaroslavl
?-?
FK Leningradets
20:00
Torpedo Vladimir
?-?
Baltika-BFU Kaliningrad
20:00
Zenit Penza
?-?
FK Kolomna
20:00
Olimp-Dolgiye Prudy-2
?-?
FK Chita
21:00
Volga Ulyanovsk
?-?
FC Lada Togliatti
21:00
Kazanka Moscow
?-?
Kairat Moskva
21:00
FK Kaluga
?-?
FK Znamya Noginsk
22:00
FK Ryazan
?-?
Rodina Moskva
Lịch bóng đá Paraguay
03:00
Guairena
?-?
General Caballero
03:00
Sol de America
?-?
12 de Octubre
03:00
Cerro Porteno
?-?
resistencia SC
03:00
Sportivo Ameliano
?-?
Olimpia Asuncion
03:00
FC Nacional Asuncion
?-?
Tacuary
03:00
Guarani CA
?-?
Libertad
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
14:00
Busan I Park
?-?
Gwangju Football Club
16:30
FC Anyang
?-?
Gyeongnam FC
16:30
Seoul E-Land FC
?-?
Daejeon Citizen
Lịch bóng đá Hạng 4 Anh
22:00
Port Vale
?-?
Mansfield Town
Lịch bóng đá Venezuela
06:30
Estudiantes Merida FC
?-?
Mineros de Guayana
04:15
Deportivo La Guaira
?-?
Zamora Barinas
06:30
Deportivo Tachira
?-?
Monagas SC
Lịch bóng đá Singapore
16:30
Tanjong Pagar Utd
?-?
Tampines Rovers FC
16:30
Hougang United FC
?-?
Balestier Khalsa FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Iceland
20:00
HotturHuginn
?-?
Vikingur Olafsvik
21:00
IR Reykjavik
?-?
Magni
21:00
KFR Aegir
?-?
Fjardabyggd Leiknir
22:59
KF Fjallabyggdar
?-?
Throttur Reykjavik
Lịch bóng đá Uruguay
01:00
Cerro Largo
?-?
Liverpool URU
03:30
Boston River
?-?
Torque
06:00
Nacional Montevideo
?-?
CS Cerrito
Lịch bóng đá Zimbabwe
18:00
ZPC Kariba
?-?
Highlanders
20:00
Black Rhinos
?-?
Whawha FC
20:00
Chicken Inn
?-?
Yadah FC
20:00
Harare City
?-?
Bulawayo City
20:00
Ngezi Platinum
?-?
Manica Diamond
20:00
FC Platinum
?-?
Triangle FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Séc
15:15
Sigma Olomouc B
?-?
FC Vratimov
15:15
FK Banik Sokolov
?-?
Benesov
15:15
Jablonec B
?-?
SK Zapy
15:30
FK Kraluv Dvur
?-?
Admira Praha
15:30
Slovan Liberec II
?-?
FK Prepere
19:30
Frydek-Mistek
?-?
Vrchovina
22:00
Slovan Velvary
?-?
Hradec Kralove B
22:00
Slavia Kromeriz
?-?
Zlin B
22:00
Uhersky Brod
?-?
Vysocina Jihlava B
22:00
Jiskra Usti nad Orlici
?-?
Chlumec nad Cidlinou
00:00
Hlucin
?-?
Unicov
Lịch bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
18:00
Tarup Paarup IF
?-?
Aarhus Fremad 2
18:00
Fuglebakken
?-?
Vejgaard B
18:00
Ringsted
?-?
Holbaek
19:00
B 1909 Odense
?-?
OKS
19:00
KFUM
?-?
Koge Nord FC
19:00
Skovshoved
?-?
AB Tarnby
20:00
Varde
?-?
Marienlyst
Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
11:00
Jungnang Chorus Mustang FC
?-?
Pyeongchang FC
12:00
Yangpyeong
?-?
Goyang FC
12:00
Geoje Citizen
?-?
Daejeon Hana Citizen II
13:00
Goyang KH FC)
?-?
Seoul United
13:00
Pyeongtaek Citizen
?-?
Jinju Citizen
14:00
Daegu FC II
?-?
Chuncheon Citizen
12:00
Chungju Citizen
?-?
Gangwon II
13:00
Mokpo City
?-?
Gangneung City
13:00
Changwon City
?-?
Yangju Citizen
17:00
Gimhae City
?-?
Cheongju Jikji
Lịch bóng đá Queensland Australia Nữ
09:30
Brisbane City (w)
?-?
Logan Lightning (w)
14:00
Peninsula Power NPL (w)
?-?
Weston Pud(w)
15:30
Capalaba (w)
?-?
Souths United SC (w)
15:45
Eastern Suburbs SC (w)
?-?
Gold Coast city (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Canada
06:00
Pacific FC
?-?
Valour
Lịch bóng đá Hạng nhất Latvia
17:00
Tukums-2000 II
?-?
Riga FC II
19:00
Rigas Futbola skola II
?-?
Olaine
22:00
Jelgava
?-?
FK Smiltene BJSS
Lịch bóng đá Hạng 2 Croatia
22:30
NK Orijent Rijeka
?-?
NK Opatija
22:30
NK Osijek II
?-?
Bijelo Brdo
22:30
Inter Zapresic
?-?
NK Solin
22:30
HNK Cibalia
?-?
NK Croatia Zmijavci
22:30
NK Dubrava Zagreb
?-?
NK Varteks Varazdin
22:30
NK Dugopolje
?-?
Rudes
22:30
Kustosija
?-?
Dinamo Zagreb II
Lịch bóng đá Ngoại hạng Mỹ Nữ
06:00
FC Pride (w)
?-?
Cincinnati Sirens (w)
06:30
FC Miami City (W)
?-?
Miami AC (W)
06:00
San Antonio Athenians SC (w)
?-?
FC Austin Elite (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang nam Úc
12:00
Croydon Kings
?-?
Cumberland United FC
12:30
Adelaide Comets FC
?-?
West Torrens Birkalla
12:30
Metrostars SC
?-?
Adelaide Olympic
12:30
Adelaide Panthers
?-?
White City Woodville
12:30
Sturt Lions
?-?
Adelaide United FC (Youth)
Lịch bóng đá Nữ Brazil
05:00
Internacional(w)
?-?
Real Brasilia FC (w)
05:00
Flamengo/RJ (w)
?-?
Gremio (w)
05:00
Ferroviaria SP (w)
?-?
Santos (w)
05:00
Cruzeiro MG (w)
?-?
CRESSPOM (w)
05:00
SC Corinthians Paulista (w)
?-?
Kindermann (w)
05:00
Sao Paulo/SP (w)
?-?
Atletico Mineiro (w)
05:00
Bragantino (w)
?-?
Esmac PA(w)
05:00
Palmeiras SP (w)
?-?
Sao Jose (w)
Lịch bóng đá U20 Australia
12:00
Pires U20
?-?
Bayswater U20
12:00
Perth RedStar FC U20
?-?
Sorrento F.C. U20
12:00
Balcatta U20
?-?
Gwelup Croatia U20
12:00
Armadale SC U20
?-?
Inglewood United U20
14:00
Stirling Macedonia U20
?-?
FloreatAthena U20
15:00
Perth Glory FC U20
?-?
Cockburn City U20
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
06:00
New York Red Bulls B
?-?
Birmingham Legion
06:30
Atlanta United FC II
?-?
Orange County Blues FC
09:00
Las Vegas Lights
?-?
El Paso Locomotive FC
01:00
Louisville City FC
?-?
Tulsa Roughneck
03:00
Indy Eleven
?-?
New Mexico United
06:00
Hartford Athletic
?-?
Phoenix Rising FC
06:00
Loudoun United
?-?
Charleston Battery
06:00
Miami FC
?-?
Pittsburgh Riverhounds
07:30
Rio Grande Valley
?-?
San Antonio
09:00
Monterey Bay FC
?-?
Colorado Springs Switchbacks FC
09:00
Oakland Roots
?-?
Sacramento Republic FC
09:30
Los Angeles Galaxy II
?-?
San Diego loyalty
Lịch bóng đá Hạng Nhì nữ Na Uy
18:00
Medkila (w)
?-?
Grand Bodo (w)
Lịch bóng đá National Primera Division Western Australia
14:00
Fremantle City
?-?
Olympic Kingsway SC
14:00
Rocking ham City
?-?
Dianella White Eagles
14:00
Subiaco AFC
?-?
Joondalup United
14:00
UWA-Nedlands FC
?-?
Western Knights
14:00
Mandurah City
?-?
Forrestfield United
17:00
Murdoch Uni Melville
?-?
Quinns FC
Lịch bóng đá hạng 5 Anh
18:30
Wrexham
?-?
Grimsby Town
Lịch bóng đá Hạng 2 Marốc
22:59
Chabab Atlas Khenifra
?-?
Kawkab de Marrakech
22:59
Olympique Dcheira
?-?
TAS de Casablanca
22:59
Renaissance Zmamra
?-?
USM Oujda
22:59
Chabab Ben Guerir
?-?
Wydad Fes
Lịch bóng đá Giải trẻ Ả Rập Xê Út
20:30
Al Raed U20
?-?
Al-Taawon Youths
Lịch bóng đá Phần Lan
21:00
FC Haka
?-?
Lahti
21:00
AC Oulu
?-?
SJK Seinajoen
21:00
Inter Turku
?-?
Ilves Tampere
Lịch bóng đá Nghiệp dư pháp
22:59
Yzeure AS
?-?
Trelissac
22:59
Entente Sannois
?-?
Haguenau
22:59
Saint-Priest
?-?
Jura Sud Foot
22:59
Versailles 78
?-?
Blois
22:59
Mont-de-Marsan
?-?
Canet Roussillon
22:59
Schiltigheim
?-?
Gobelins
22:59
Toulon
?-?
Chasselay M.D. Azergues
22:59
Vitre
?-?
Lorient B
22:59
Angers II
?-?
Andrezieux
22:59
ASM Belfortaine
?-?
Stade Reims II
22:59
Caen II
?-?
Plabennec
22:59
FC Bergerac
?-?
Montpellier B
22:59
Beauvais
?-?
Sainte Genevieve Sports
22:59
Granville
?-?
Chartres FC
22:59
Avenir Sportif Beziers
?-?
Angouleme
22:59
Epinal
?-?
Auxerre B
22:59
Romorantin
?-?
Poissy As
22:59
Fleury Merogis U.S.
?-?
Lens B
22:59
St. Maur Lusi
?-?
Saint Quentin
22:59
Metz B
?-?
Bobigny A.C.
22:59
Frejus St-Raphael
?-?
Aubagne
22:59
GFA Rumilly Vallieres
?-?
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
22:59
Hyeres
?-?
Louhans-Cuiseaux
22:59
Bourges
?-?
FC Nantes B
22:59
Lyon Duchere
?-?
GRACES
22:59
FC Rouen
?-?
Guingamp B
22:59
Le Puy Foot 43 Auvergne
?-?
Colomiers
22:59
Martigues
?-?
Marignane Gignac
22:59
Saint Malo
?-?
St Pryve St Hilaire
22:59
Les Herbiers
?-?
CHAMALIERES
22:59
Monaco B
?-?
Lyonnais II
22:59
Vannes
?-?
Voltigeurs Chateaubriant
Lịch bóng đá Bang Nam Úc
12:30
West Adelaide SC
?-?
Para Hills Knlghts SC
12:30
Eastern United
?-?
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide Victory
?-?
Adelaide Raiders SC
12:30
Modbury Jets
?-?
Fulham United FC
16:30
Poet Adelarde Pirates
?-?
Playford City Patriots
17:00
Adelaide Hills
?-?
Adelaide University SC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
16:00
Marconi Stallions
?-?
Sydney FC (Youth)
16:00
Manly United
?-?
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
12:00
Sydney United
?-?
Sutherland Sharks
Lịch bóng đá U20 NSW
09:00
Mt Druitt Town Rangers U20
?-?
Blacktown City FC U20
13:45
Marconi Stallions U20
?-?
Sydney FC U20
14:00
Manly United U20
?-?
APIA Leichhardt Tigers U20
10:00
Sydney United 58 U20
?-?
Sutherland Sharks U20
11:00
Rockdale City Suns U20
?-?
Sydney Olympic U20
Lịch bóng đá Đan Mạch nữ
18:00
Fortuna Hjorring (w)
?-?
Kolding BK (w)
19:00
AGF Kvindefodbold APS (w)
?-?
Odense BK (w)
19:00
Boldklubben AF 1893 (w)
?-?
Sundby BK (w)
Lịch bóng đá Siêu Cúp U20 Kenya
17:00
Nairobi Star City
?-?
Gor Mahia
19:00
Gor Mahia
?-?
Kenya Police FC
19:00
Bandari
?-?
Nzoia United
19:00
Kenya Police FC
?-?
Posta Rangers
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
?-?
Bandari
19:00
Sofapaka FC
?-?
Vihiga Bullets
19:00
Mathare United
?-?
Tusker
19:00
Posta Rangers
?-?
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
?-?
Kakamega Homeboyz
19:00
KCB SC
?-?
FC Talanta
Lịch bóng đá Nhóm B VĐQG Brazil
01:00
Betim MG
?-?
Varginha EC
01:00
Ipatinga
?-?
Boa Esporte Clube
01:00
Betim EC
?-?
Varginha EC
01:00
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
?-?
Democrata SL/MG
01:30
Tupi Juiz de Fora MG
?-?
Nacional AC Muriae MG
01:30
Uniao Luziense
?-?
Uberaba MG
01:30
Tupi Juiz de Fora MG
?-?
Nacional AC MG
02:00
Ipatinga
?-?
Boa
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
23:05
Deportivo Armenio
?-?
Comunicaciones BsAs
23:05
CA Fenix Pilar
?-?
Ituzaingo
01:30
Defensores Unidos
?-?
Club Atletico Acassuso
01:30
Sportivo Dock Sud
?-?
Canuelas FC
01:30
CA San Miguel
?-?
Los Andes
01:30
Talleres Rem de Escalada
?-?
Colegiales
01:30
UAI Urquiza
?-?
Uhl Que Sa
01:30
Villa San Carlos
?-?
Argentino de Quilmes
Lịch bóng đá Latvita
19:00
FK Liepaja
?-?
FK Valmiera
20:00
BFC Daugavpils
?-?
FK Auda Riga
22:30
Metta/LU Riga
?-?
Super Nova
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
06:00
Orlando Pride (w)
?-?
Washington Spirit (w)
07:00
Chicago Red Stars (w)
?-?
Portland Thorns FC (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất khu vực Victorian
12:00
Manningham United Blues
?-?
Langwarrin
12:00
Brunswick City
?-?
Goulburn Valley Suns
12:00
North Geelong Warriors
?-?
Moreland City
12:00
Werribee City
?-?
Moreland Zebras
Lịch bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:00
Akwa Starlets
?-?
Rivers United
22:00
Enyimba
?-?
Nasarawa United
22:00
Heartland FC
?-?
Shooting Stars SC
22:00
Kwara United
?-?
Akwa United
22:00
MFM FC
?-?
Gombe United
22:00
Niger Tornadoes FC
?-?
Lobi Stars
22:00
Plateau United
?-?
Enugu Rangers International
22:00
Remo Stars
?-?
Kano Pillars
22:00
Sunshine Stars FC
?-?
Katsina United
Lịch bóng đá Australia Darwin
13:30
Mindil Aces
?-?
Port Darwin FC
17:30
Casuarina FC
?-?
Hellenic AC
Lịch bóng đá Hạng nhất Iceland
21:00
Grotta Seltjarnarnes
?-?
KV Reykjavik
21:00
Vestri
?-?
Thor Akureyri
21:00
Grindavik
?-?
Fylkir
Lịch bóng đá U19 Đan Mạch
18:00
BrondbyU19
?-?
Silkeborg U19
18:00
Nordsjaelland U19
?-?
Aarhus AGF U19
18:00
Lyngby Fodbold Club U19
?-?
Randers Freja U19
18:00
Vejle U19
?-?
Sonderjyske U19
18:00
FC Kobenhavn U19
?-?
Aalborg BK U19
18:00
Horsens U19
?-?
Midtjylland U19
Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League
06:00
FC Columbus
?-?
Carpathia FC
06:00
Midwest United
?-?
Lansing City
07:00
Texas United
?-?
MississippiBrilla
08:00
Peoria City
?-?
Des Moines Menace
08:00
St. Croix SC
?-?
Minneapolis City SC
09:00
PDX FC
?-?
Oly Town FC
09:00
Central Valley Fuego II
?-?
San Francisco City
09:00
Nani Lian
?-?
Capital City FC
01:00
Toledo Villa FC
?-?
Fort Wayne FC
01:00
Vermont Green
?-?
Blackstones
02:00
Florida U23
?-?
Caledonia SC
02:00
St. Louis Lions
?-?
Chicago City SC
02:00
Milwaukee Torrent
?-?
Panathinaikos Chicago
04:00
Dayton Dutch Lions
?-?
AFC Cleveland
05:00
Sunflower State FC
?-?
Reign FK
06:00
Florida Elite
?-?
Tampa Bay United
06:00
FC Motown
?-?
Hudson Valley Hammers
06:00
South Bend Lions
?-?
Kings Hammer FC
06:00
The Villages
?-?
Weston
06:00
Virginia Beach Utd
?-?
Patuxent FA
06:00
Tallahassee SC
?-?
Florida Roots
06:00
North Carolina
?-?
Richmond Kickers
06:00
Wake FC
?-?
Tobacco Road
06:00
Oakland County FC
?-?
AFC Ann Arbor
06:00
West Virginia Alliance FC
?-?
North Carolina Fusion U23
06:00
Charlotte Eagles
?-?
North Carolina FC U23
06:00
Cardinals FC
?-?
Lionsbridge FC
06:00
Flint City Bucks
?-?
Kalamazoo
06:30
Southern Soccer Academy Kings
?-?
East Atlanta
06:30
Georgia Storm
?-?
Georgia Revolution
06:30
Chattanooga Red Wolves
?-?
Greenville Triumph
06:30
Tormenta FC
?-?
FC Tucson
06:30
SC United Bantams
?-?
Peachtree City
06:30
Northern Virginia FC
?-?
Christos FC
06:30
Knoxville troops
?-?
Dalton Red Wolves SC
07:00
Louisiana Krewe FC
?-?
Little Rock Street
07:00
FC Manitoba
?-?
Thunder Bay cold
07:00
Ogden City SC
?-?
Park City Red Wolves
07:00
Springfield ASC
?-?
Kaw Valley
07:00
Omaha
?-?
Northern Colorado
07:00
Miami United
?-?
Central Florida Panthers
07:00
CF10 Houston FC
?-?
Laredo Heat
07:00
Corpus Christi FC
?-?
Round Rock SC
07:00
Pensacola City FC
?-?
Southern States SC
07:00
AHFC Royals
?-?
Houston FC
07:00
FA Euro
?-?
Morris Elite
07:00
AC Houston Sur
?-?
Barrasso valley
07:30
Tennessee SC
?-?
Tri Cities FC
07:30
North Alabama
?-?
Appalachian FC
07:30
Corinthians San Antonio
?-?
Denton Diablos FC
08:00
New Mexico U23
?-?
Colorado Rovers
09:30
Central Valley Fuego
?-?
Forward Madison FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Đan Mạch
19:30
Esbjerg
?-?
Jammerbugt
19:30
Fremad Amager
?-?
Vendsyssel
19:30
Herfolge Boldklub Koge
?-?
Hobro
Lịch bóng đá Australian cloth
14:00
Newmarket SFC
?-?
Toowong
15:00
Pine Hills
?-?
Mount Gravatt Hawks
15:00
The Lakes
?-?
Centenary Stormers
Lịch bóng đá Cup WD1
14:00
Perth SC (w)
?-?
NTC Football West (w)
16:00
Perth RedStar (W)
?-?
Curtin University FC (w)
Lịch bóng đá Tây Úc
14:00
Armadale SC
?-?
Inglewood United
14:00
Balcatta FC
?-?
Willip
14:00
Perth RedStar
?-?
Sorrento F.C.
16:00
Perth SC
?-?
Bayswater City
16:00
Stirling Macedonia
?-?
Floreat Athena
17:00
Perth Glory (Youth)
?-?
Cockburn City
Lịch bóng đá ICE WC
20:00
IA Akranes (w)
?-?
KR Reykjavik (w)
21:00
Hafnarfjordur (W)
?-?
Stjarnan Gardabaer (w)
21:00
Thor KA Akureyri (w)
?-?
Haukar (w)
23:30
UMF Selfoss (w)
?-?
Afturelding (w)
00:00
Tindastoll Neisti (w)
?-?
Valur (w)
Lịch bóng đá Luxembourg
21:00
Jeunesse Junglinster
?-?
FC Wiltz 71
Lịch bóng đá Play-off Ecuador
07:00
Gualaceo SC
?-?
Sociedad Deportiva Aucas
01:00
Mushuc Runa
?-?
Deportivo Cuenca
03:30
Orense SC
?-?
Guayaquil City
06:00
Tecnico Universitario
?-?
Club Sport Emelec
Lịch bóng đá Trẻ Ba Lan
17:00
Warta Poznan Youth
?-?
Cracovia Krakow (Youth)
18:00
Rakow Czestochowa (Youth)
?-?
Lech Poznan (Youth)
18:00
Zha Buse U19
?-?
Slask Wroclaw U21
18:00
Polonia Warszawa (Youth)
?-?
SMS Lodz Youth
18:00
Zaglebie Lubin (Youth)
?-?
Arka Gdynia (Youth)
18:00
Wisla Krakow (Youth)
?-?
Jagiellonia Bialystok (Youth)
18:00
Stal Rzeszow Youth
?-?
Legia Warszawa (Youth)
18:00
Gornik Zabrze (Youth)
?-?
Pogon Szczecin(Youth)
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
23:30
Castellon
?-?
UE Cornella
23:30
Deportivo La Coruna
?-?
Unionistas de Salamanca
23:30
Real Balompedica Linense
?-?
Andorra CF
23:30
Racing de Ferrol
?-?
CF Internacional De Madrid
23:30
Sabadell
?-?
Algeciras
23:30
C.D. San Fernando Isleno
?-?
Baleares
23:30
Atletico Sanluqueno
?-?
Villarreal B
23:30
Sevilla Atletico
?-?
CD Linares Deportivo
23:30
UCAM Murcia
?-?
Barcelona B
23:30
Albacete
?-?
UE Llagostera
23:30
CD Alcoyano
?-?
Gimnastic Tarragona
23:30
Cultural Leonesa
?-?
UD Logrones
23:30
Racing Santander
?-?
Extremadura
23:30
Real Union Irun
?-?
CD Tudelano
23:30
SD Logrones
?-?
Celta vigo b
23:30
Zamora CF
?-?
Real Valladol B
23:30
Calahorra
?-?
CF Talavera de la Reina
23:30
Badajoz
?-?
CF Rayo Majadahonda
Lịch bóng đá Trẻ Paulista Brazil
20:00
Uniao Suzano Youth
?-?
Santo Andre (Youth)
01:00
Santacruzense U20
?-?
Assisense SP U20
Lịch bóng đá Dự bị Ngoại hạng Belarus
18:00
FC Isloch Reserves
?-?
Dnepr Mogilev Reserves
18:00
FC Slutsk Reserves
?-?
FC Gomel Reserves
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc
12:00
OConnor Knights
?-?
West Canberra Wanderers
15:00
Monaro Panthers
?-?
Belconnen United
12:00
Canberra FC
?-?
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
?-?
Cooma Tigers
Lịch bóng đá Hạng C Greece
21:00
Makedonikos Neapolis
?-?
Ilioupoli
21:00
Agrotikos Asteras
?-?
Panahaiki-2005
21:00
Proodeftiki FC
?-?
Iraklis Larisas
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
22:59
Sestao
?-?
Eldense
22:59
CF La Nucia
?-?
Arenas Club de Getxo
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Fatih Karagumruk (W)
?-?
Fenerbahce SK (W)
Lịch bóng đá Cúp Nữ Tasmania Australia
10:00
Kingborough Lions (w)
?-?
Devonport Strikers (w)
Lịch bóng đá Vô địch Australian Welsh
16:00
Hake Ya Dong in Sydney City
?-?
St George Saints
16:00
SD Raiders FC
?-?
Hills Brumbies
16:00
Blacktown Spartans
?-?
Northern Tigers
16:00
Bonnyrigg White Eagles
?-?
Mounties Wanderers
16:00
St George City FA
?-?
Central Coast Mariners (Youth)
16:30
Spirit FC
?-?
Western Sydney Wanderers AM
Lịch bóng đá Cúp liên đoàn Nam Phi
22:59
Mamelodi Sundowns
?-?
Marumo Gallants FC
Lịch bóng đá Nữ Belarus
18:00
FC Gomel (w)
?-?
ABFF U19 (w)
21:00
FK Minsk (w)
?-?
Smorgon (W)
Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania
17:00
FK Zalgiris Vilnius B
?-?
Kazlu Ruda FK Silas
18:00
Babrungas
?-?
Garr and Ava
18:00
FK Minija
?-?
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
19:00
FK Neptunas Klaipeda
?-?
Ekranas Panevezys
20:00
Atomsfera Mazeikiai
?-?
DFK Dainava Alytus
21:00
FK Riteriai B
?-?
Atletas Kaunas
22:59
Banga Gargzdai B
?-?
Nevezis Kedainiai
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Amapaense
06:15
Santos AP
?-?
Perriga AP
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
18:00
Grebbestads IF
?-?
Stenungsunds IF
18:00
FC Gute
?-?
Sandvikens AIK FK
19:00
Trosa Vagnhärad SK
?-?
IFK Lidingo FK
19:00
Angered BK
?-?
Kumla
21:00
FBK Balkan
?-?
Hogsby IK
Lịch bóng đá Hạng 1 Nữ Thuỵ Sĩ
21:00
FC Luzern (w)
?-?
Young Boys (w)
22:00
St Gallen (w)
?-?
Aarau (W)
01:00
Servette (w)
?-?
Basel (w)
01:15
FC Zurich Frauen (w)
?-?
Grasshopper (w)
Lịch bóng đá Algerian
22:45
MC Alger
?-?
JS kabylie
Lịch bóng đá U19 Na uy
17:00
Lillestrom U19
?-?
Tromso U19
Lịch bóng đá J-League Division 1
11:00
Nippon Sport Science Universit (w)
?-?
Speranza Takatsuki(w)
11:00
NGU Nagoya (w)
?-?
AS Harima ALBION (w)
11:00
Cerezo Osaka Sakai (w)
?-?
Orca Kamogawa FC (w)
13:00
Yokohama FC Seagulls (w)
?-?
Angeviolet Hiroshima (w)
11:00
Gunma FC White Star (w)
?-?
Ehime FC (w)
12:00
Setagaya Sfida (w)
?-?
IGA Kunoichi (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Thuỵ Sĩ
21:00
Bassecourt
?-?
FC Schotz
21:00
Bellinzona
?-?
Chiasso
21:00
Breitenrain
?-?
Stade Nyonnais
21:00
YF Juventus Zurich
?-?
FC Black Stars Basel
21:00
Bruhl SG
?-?
FC Sion U21
21:00
SC Cham
?-?
Young Boys U21
21:00
Bavois
?-?
FC Rapperswil-Jona
21:00
Basuli B team
?-?
Biel Bienne
21:00
Bulle
?-?
Monthey
21:00
Etoile Carouge
?-?
Zurich B team
21:00
Chenois
?-?
Lausanne SportsU21
21:00
Grasshoppers U21
?-?
Delemont
21:00
La Chaux-de-Fonds
?-?
US Terre Sainte
21:00
Koniz
?-?
Zug 94
21:00
FC Kosova Zurich
?-?
FC Luzern U21
21:00
solothurn
?-?
SV Hongg
21:00
Wohlen
?-?
FC Munsingen
21:00
SC Buochs
?-?
Langenthal
21:00
Lugano U21
?-?
FC Wettswil Bonstetten
21:00
Thalwil
?-?
FC St.Gallen U21
21:00
FC Tuggen
?-?
FC Balzers
21:00
FC Martigny Sports
?-?
Vevey Sports
21:00
FC Naters
?-?
Echallens
21:00
Baden
?-?
FC Paradiso
21:00
La Sarraz-Eclepens
?-?
FC Thun U21
21:00
USV Eschen Mauren
?-?
FC Winterthur U21
21:00
Meyrin
?-?
Grand-Lancy
21:00
FC Gossau
?-?
Freienbach
21:00
FC Linth 04
?-?
Uzi
Lịch bóng đá Hạng nhất QLD
15:00
Brisbane Strikers
?-?
Magpies Crusaders
15:15
Rochedale Rovers
?-?
Mitchelton FC
Lịch bóng đá VĐQG Georgia
20:00
Merani Martvili
?-?
WIT Georgia Tbilisi
20:00
Spaeri FC
?-?
FC Shukura Kobuleti
Lịch bóng đá Giải hạng Năm Đức Schleswig-Holstein
19:00
VfB Lübeck II
?-?
TSV Altenholz
19:00
Union Neumunster
?-?
TSV Kronshagen
Lịch bóng đá U19 Pháp
20:00
Nantes U19
?-?
Brest Stade U19
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Đức nữ
21:45
VfL Wolfsburg (w)
?-?
Turbine Potsdam (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Paraguay
06:45
Sportivo Luqueno
?-?
Sol de America Pastoreo
21:00
Atyra FC
?-?
2 de Mayo PJC
21:00
Martin Ledesma
?-?
Sportivo Trinidense
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
07:30
Criciuma
?-?
Cruzeiro (MG)
02:30
Centro Sportivo Alagoano
?-?
Gremio Novorizontin
05:00
Sampaio Correa
?-?
Guarani SP
Lịch bóng đá U20 Algeria
22:45
ES Setif U21
?-?
JS Saoura U21
22:45
WA Tlemcen U21
?-?
ASO Chlef U21
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo
20:00
Traiskirchen
?-?
Andelsbuch
21:00
WSC Hertha Wels
?-?
SC Gleisdorf
21:00
SC Bregenz
?-?
RW Rankweil
21:00
Admira Dornbirn
?-?
SV Telfs
21:00
Bischofshofen
?-?
SV Grodig
21:30
SC Weiz
?-?
Wolfsberger AC Amateure
22:00
SV Ried B
?-?
Allerheiligen
22:00
ATSV Stadl Paura
?-?
FC Wels
22:00
Kufstein
?-?
SC Imst
22:00
Sc Rothis
?-?
Rotenberg
22:59
WSG Swarovski Tirol B
?-?
SV Fugen
22:59
FC Lauterach
?-?
FC Brauerei Egg
22:59
VfB Hohenems
?-?
SV Austria Salzburg
00:00
Vocklamarkt
?-?
Deutschlandsberger SC
Lịch bóng đá Đài Loan nữ
15:00
Hualien (w)
?-?
Hang Yuan FC (w)
17:00
Kaohsiung Sunny Bank (w)
?-?
Taichung Blue Whale (w)
18:00
Inter Taoyuan FC (w)
?-?
Taipei Xiongzan (w)
Lịch bóng đá Italia Primavera
22:00
Inter Milan U20
?-?
Cagliari U19
Lịch bóng đá U19 Slovakia
16:00
Spartak Trnava U19
?-?
FC Nitra U19
16:00
Dukla Banska Bystrica U19
?-?
FK Senica U19
16:00
FK Poprad U19
?-?
MFK Zemplin Michalovce U19
16:00
MSK Zilina U19
?-?
FK Zeleziarne Podbrezova U19
16:00
SCP RuzomberokU19
?-?
Trencin U19
16:00
Slovan Bratislava U19
?-?
FC Petrzalka U19
Lịch bóng đá Hạng 3 Slovenia
22:00
Dravinja
?-?
NK Zrece
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Iraqi
20:00
Al Shorta
?-?
AL Minaa
20:00
Al-Naft
?-?
Al Zawraa
22:30
Arbil
?-?
Al Sinaah
22:30
Naft Misan
?-?
Al Diwaniya
01:00
Al Talaba
?-?
Samarra
Lịch bóng đá Hạng 4 Phần Lan
18:00
SIF
?-?
VPS Vaasa-J
18:30
EsPa
?-?
EPS Reservi
19:00
Mypa
?-?
KoPa
19:00
PaiHa
?-?
TPS Turku II
20:00
SAPA
?-?
FC Espoo
20:00
FC POHU
?-?
MPS
22:00
TPK
?-?
PIF Parainen II
Lịch bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út
01:00
Al-Ameade
?-?
Al-Qadasiya
01:00
Al-Draih
?-?
Al Wehda Mecca
01:00
AL-jeel
?-?
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
?-?
Al-Kawkab
01:00
Al-Orubah
?-?
Bisha FC
01:00
Al Sahel
?-?
Al-Jabalain
01:00
Al-Shoalah
?-?
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
?-?
Al-adalh
01:00
Najran SC
?-?
Al Khaleej Club
01:00
Ohod Medina
?-?
Al-Akhdoud
Lịch bóng đá Ngoại hạng đảo Faroe
21:00
07 Vestur Sorvagur
?-?
Skala Itrottarfelag
Lịch bóng đá Hạng 1 Kazakhstan
15:00
Astana B
?-?
FK Igilik
18:00
Ekibastuzets
?-?
FC Zhetysu Taldykorgan
18:00
Kairat Academy
?-?
Akademiya Ontustik
18:00
Okzhetpes
?-?
Bulat Temirtau
19:00
Baikonur
?-?
Zhenis
19:00
Tarlan
?-?
Kaisar Kyzylorda
19:00
Lashyn Karatau
?-?
Yassy Turkistan
Lịch bóng đá Nhật Bản Football League
11:00
Matsue City FC
?-?
Veertien Kuwana
11:00
Osaka FC
?-?
Kochi United
11:00
Criacao Shinjuku
?-?
Honda Lock SC
11:00
Suzuka unlimited
?-?
Verspah Oita
10:00
Run Mel Aomori
?-?
FC Tiamo Hirakata
11:00
Nara Club
?-?
Yokogawa Musashino
11:00
Maruyasu Industries
?-?
Sony Sendai
Lịch bóng đá Ả Rập Xê Út
23:20
Al-Faisaly Harmah
?-?
Al-Ettifaq
23:20
Al-Nasr(KSA)
?-?
Al Ahli Jeddah
Lịch bóng đá Hạng 2 Estonia
19:00
Halliu football College
?-?
Elva
19:00
FC Nomme United
?-?
Kohtla Jarve JK Jarve
19:00
Viljandi Tulevik
?-?
Viimsi MRJK
Lịch bóng đá Vô địch Phần Lan nữ
18:00
HJK Helsinki (w)
?-?
KuPs (w)
18:00
HPS (w)
?-?
Ilves Tampere (w)
18:00
NJS (w)
?-?
ONS (w)
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
19:00
Berliner FC Dynamo
?-?
VfL Oldenburg
20:00
SSV Jeddeloh
?-?
St Pauli II
Lịch bóng đá Cúp Ecuador
07:00
Deportivo Aampetra
?-?
Guayaquil SC
03:00
Deportivo Unibolivar
?-?
CD Penarol Pallatanga
07:00
Independiente Azogues
?-?
Independiente Juniors
Lịch bóng đá Australia Victoria State
12:00
Nunawading City
?-?
Melbourne Victory NPL
12:00
Geelong Sc
?-?
Western United FC NPL
12:00
Melbourne City NPL
?-?
Springvale White Eagles
12:00
North Sunshine Eagles
?-?
Ballarat City FC
12:00
Whittlesea Ranges
?-?
Doveton
Lịch bóng đá Hạng 2 Na uy
18:00
Hodd
?-?
Alta
18:00
Sotra
?-?
Egersunds IK
18:00
Oygarden FK
?-?
Orn-Horten
19:00
Kvik Halden
?-?
Staal Jorpeland
20:00
Ullern FC
?-?
FK Arendal
20:00
Eidsvold Turn
?-?
Levanger FK
21:00
Ullensaker/Kisa IL
?-?
Baerum SK
21:00
Kjelsas
?-?
Gjovik Lyn
21:00
Notodden FK
?-?
Flekkeroy
21:00
Moss
?-?
Strommen
Lịch bóng đá D4 Brazil
01:00
Tuna Luso
?-?
Moto Club Sao Luis MA
01:00
Sao Paulo Crystal FC
?-?
Reet
01:00
Aimore RS
?-?
Juventus SC
01:30
Brasiliense
?-?
Costa Rica MS
01:30
Juventude MA
?-?
4 de Julho
02:00
Fluminense PI
?-?
Pacajus
02:00
Tocantinopolis
?-?
Castanhal PA
02:00
Juazeirense
?-?
ASA AL
02:00
OperArio MT
?-?
Gremio Anapolis
02:00
Inter de Limeira
?-?
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
02:00
Real Noroeste
?-?
Bahia de Feira BA
02:00
Sao Bernardo
?-?
Nova Iguacu
02:00
Oeste
?-?
Perolas Negras
02:00
Marcilio Dias SC
?-?
Sao Luiz(RS)
02:30
Pouso Alegre
?-?
Nova Venecia FC
03:00
Icasa CE
?-?
America FC Natal RN
04:00
Portuguesa RJ
?-?
Cianorte PR
04:00
Nautico (RR)
?-?
Trem-AP
05:00
CS Esportivo AL
?-?
Alagoinhas Atletico BA
05:00
CS Esportivo AL
?-?
Atletico Alagoinhas
06:00
Caldense MG
?-?
Ferroviaria SP
Lịch bóng đá Hạng nhất Hungary nữ
22:00
MTK Hungaria FC (w)
?-?
Viktoria FC Szombathely (w)
22:00
Soroksar (w)
?-?
Kelen SC (w)
22:30
Astra Hungary (W)
?-?
DVSC-DEAC (W)
Lịch bóng đá New South Wales NPL Úc Nữ
14:45
Adelaide Comets (w)
?-?
Adelaide City (w)
14:45
West Adelaide (w)
?-?
FFSA NTC Girls (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Senegal
00:00
AS Douanes Dakar
?-?
Diambars
Lịch bóng đá Central Premier League
09:30
Wellington United
?-?
Wellington Phoenix Reserve
09:00
Napier City Rovers
?-?
Miramar Rangers
Lịch bóng đá Nữ Estonia
17:00
FC Flora Tallinn (w)
?-?
Suure-Jaani United (w)
19:00
Saku Sporting (w)
?-?
Vaprus Parnu (w)
19:00
JK Tallinna Kalev (w)
?-?
JK Tabasalu (w)
Lịch bóng đá Hạng 4 Ba Lan
16:00
KTS-K Luzino
?-?
Kaszubia Koscierzyna
16:00
LKS Lodz II
?-?
Unia Skierniewice
16:00
Granit Roztoka
?-?
Iskra Ksieginice
17:00
Wikielec
?-?
Wissa Szczuczyn
17:00
Baltyk Gdynia
?-?
ZKS Kluczevia
17:00
Unia Solec Kujawski
?-?
BKS Bydgoszcz
17:00
Legia Warszawa B
?-?
Ursus Warszawa
18:00
Pilica Bialobrzegi
?-?
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
18:00
Cracovia II
?-?
Wisloka Debica
19:00
Foto-Higiena Olawa
?-?
Piast Zmigrod
19:00
Lechia Zielona Gora
?-?
LKS Goczalkowice Zdroj
19:00
Gawin Sleza Wroclaw
?-?
Polonia Bytom
20:00
Podlasie Biala Podlaska
?-?
Tomasovia Tomaszow Lubelski
20:00
Stargard Szczecinski
?-?
Unia Janikowo
20:00
Rekord Bielsko-Biala
?-?
MKP Carina Gubin
21:00
GKS Przodkowo
?-?
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
21:00
Zaglebie Lubin B
?-?
Gornik II Zabrze
21:00
MLKS Znicz Biala Piska
?-?
Sokol Aleksandrow Lodzki
21:00
Blekitni Orneta
?-?
Zatoka Braniewo
22:00
Stal Stalowa Wola
?-?
KSZO Ostrowiec
22:00
Kotwica Kolobrzeg
?-?
Baltyk Koszalin
22:00
Avia Swidnik
?-?
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
22:00
Jarota Jarocin
?-?
Stolem Gniewino
22:00
Stal Brzeg
?-?
Karkonosze Jelenia Gora
22:00
MKS Kluczbork
?-?
Odra Wodzislaw
22:00
LKS Wislanka Grabie
?-?
Dalin Myslenice
22:00
Gwarek Tarnowskie Gory
?-?
Warta Gorzów Wielkopolski
22:00
Chelmianka Chelm
?-?
Siarka Tarnobrzeg
22:00
Korona Rzeszow
?-?
Unia Tarnow
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
?-?
Miedz Legnica II
22:00
Sokol Kleczew
?-?
KP Starogard Gdanski
22:59
Pelikan Lowicz
?-?
Polonia Warszawa
22:59
Bytovia Bytow
?-?
Jaguar Gdansk
Lịch bóng đá Ngoại hạng QLD
12:00
Brisbane City
?-?
Peninsula Power
14:15
Eastern Suburbs Brisbane
?-?
Brisbane Olympic United FC
16:00
Queensland Lions SC
?-?
Capalaba Bulldogs
Lịch bóng đá Hạng B Peru
03:00
Cusco FC
?-?
CD Coopsol
03:00
Comerciantes Unidos
?-?
Juan Aurich
03:00
Molinos El Pirata
?-?
Deportivo Llacuabamba
Lịch bóng đá Hạng 2 Chile
23:30
Puerto Montt
?-?
Barnechea
23:30
Santiago Morning
?-?
Cobreloa
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Argentina
07:30
Estudiantes de San Luis
?-?
Deportivo Camioneros
Lịch bóng đá Angola
21:00
Kabuscorp do Palanca
?-?
Progresso
21:00
CRD Libolo
?-?
Bravos do Maquis
21:00
Progresso da Lunda Sul
?-?
Sporting Cabinda
21:00
Interclube Luanda
?-?
Petro Atletico de Luanda
21:00
Cuando Cubango
?-?
Sporting de Benguela
21:00
Primeiro de Agosto
?-?
Sagrada Esperanca
Lịch bóng đá U23 Queensland Úc
10:00
Eastern Suburbs U23(AUS)
?-?
Brisbane Olympic FC U23
11:30
Lions FC U23
?-?
Capalaba Bulldogs U23
12:00
Brisbane City U23
?-?
Peninsula Power U23
Lịch bóng đá Nữ Áo
19:00
Wacker Innsbruck (w)
?-?
Vorderland (w)
20:45
SKV Altenmarkt (w)
?-?
First Vienna (W)
Lịch bóng đá Panama
06:00
Sporting San Miguelito
?-?
Alianza FC (PAN)
Lịch bóng đá El Salvador Reserves League
05:15
Alianza FC San Salvador Reserves
?-?
Once Deportivo de Ahuachapán U20
Lịch bóng đá U19 Hungary
15:00
Kisvarda FC U19
?-?
NergihasaU19
15:00
Ujpesti TE U19
?-?
Ferencvarosi U19
16:00
Gyori ETO U19
?-?
Vasas U19
16:00
Fehervar Videoton U19
?-?
ZalaegerzsegTE U19
16:30
Vac FC U19
?-?
Debrecin VSC U19
17:30
Kecskemeti TE U19
?-?
Diosgyor VTK U19
19:00
Illes Akademia Haladas U19
?-?
MTK Budapest U19
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
22:59
Jordan
?-?
Ấn Độ
22:59
U23 UAE
?-?
Vietnam U23
22:59
Nepal
?-?
U23 Đông Timo
07:08
Mexico
?-?
Nigeria
Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy
17:30
Fyllingsdalen
?-?
Lokomotiv Oslo
18:00
Forde
?-?
Raufoss IL B
18:00
Funnefoss/Vormsund
?-?
Senja
19:00
Stord IL
?-?
Vidar
19:00
froya
?-?
Oppsal
19:00
Os Turn Fotball
?-?
Sandvikens
19:00
Follo
?-?
Eik-Tonsberg
19:00
Sparta Sarpsborg B
?-?
Pors Grenland
20:00
Mjondalen IF B
?-?
Bossekop
20:00
Bjarg
?-?
Bremnes IL
20:00
Brann 2
?-?
Brodd
20:00
Sola
?-?
Djerv 1919
20:00
Fredrikstad B
?-?
Randesund IL
20:00
Halsen
?-?
IL Express
21:00
Stabaek B
?-?
Lyn Oslo
21:00
Floro
?-?
Volda
21:00
FF Lillehammer
?-?
Honefoss BK
21:00
Melhus
?-?
Kolstad
21:00
Toten
?-?
Elverum
22:00
Grei
?-?
Nordstrand
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
18:00
FC Blaus Weiss 90 Berlin
?-?
Torgelower SV Greif
19:00
TuS Koblenz
?-?
FV Diefflen
19:00
Wacker Nordhausen
?-?
SV Blau-Weiss Zorbau
19:00
Einheit Rudolstadt
?-?
Bischofswerdaer FV
19:00
international Leipzig FC
?-?
Carl Zeiss Jena II
19:00
VfR Wormatia Worms
?-?
FC Karbach
20:00
Waldgirmes
?-?
FC 1906 Erlensee
20:00
SV Pullach
?-?
FC Unterföhring
20:00
Rot-Weiss Hadamar
?-?
SV Neuhof 1910
20:00
FC Eddersheim
?-?
SG Barockstadt
20:00
Hessen Dreieich
?-?
Eintracht Stadtallendorf
20:30
Freiberg
?-?
FV Lorrach-Brombach
20:30
SV Linx
?-?
Freiburger FC
20:30
Engers
?-?
Arminia Ludwigshafen
20:30
TSG Backnang
?-?
FSV 08 Bissingen
20:30
FC Astoria Walldorf II
?-?
Nottingen
20:30
Villingen
?-?
TSV Ilshofen
20:30
Rielasingen Arlen
?-?
Pforzheim
20:30
Hertha Wiesbach
?-?
Gonsenheim
20:30
SSV Reutlingen 05
?-?
Goppinger SV
20:30
Stuttgarter Kickers
?-?
SV Oberachern
20:30
Neckarsulmer Sport-Union
?-?
Sportfreunde Dorfmerkingen
20:30
FV Ravensburg
?-?
FC Bruchsal
21:00
TVD Velbert
?-?
SpVg Schonnebeck
21:00
TSV Dachau 1865
?-?
FC Sonthofen
21:00
VFB Hallbergmoos
?-?
SV Fortuna Regensburg
22:59
Schwarz-Weiss Essen
?-?
SSVg Velbert
Lịch bóng đá Nữ Na Uy
21:00
Valerenga (w)
?-?
Rosenborg BK (w)
Lịch bóng đá USA MLS Next Pro League
06:00
New England Revolution B
?-?
Philadelphia Union II
06:00
Toronto FC II
?-?
Chicago flame B
Lịch bóng đá Hạng 2 Venezuela
02:00
Deportivo Petare FC
?-?
Angostura FC
03:00
Urena SC
?-?
Academia Rey
03:00
Titanes FC
?-?
Real Frontera
03:00
Academia Anzoategui
?-?
Deportivo Nueva Esparta
04:00
Bolivar Sport Club
?-?
Yaracuyanos
04:00
Heroes de Falcon
?-?
Univ Los Andes
Lịch bóng đá Hạng nhất Thụy Điển
18:00
IK Brage
?-?
Norrby IF
18:00
Trelleborgs FF
?-?
Landskrona BoIS
20:00
Vasteras SK FK
?-?
Halmstads
20:00
Osters IF
?-?
Jonkopings Sodra IF
22:00
AFC Eskilstuna
?-?
Ostersunds FK
Lịch bóng đá Ma Cao
18:00
CD Monte Carlo
?-?
Chao Pak Kei
20:15
Lun Lok
?-?
Cheng Fung
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
05:00
Real Pilar
?-?
CA Atlas
Lịch bóng đá U19 CH Séc
15:15
Opava U19
?-?
Banik Ostrava U19
16:00
Viktoria Plzen U19
?-?
Slavia Praha U19
17:00
Slovacko U19
?-?
Meteor Praha(U19)
18:30
Brno U19
?-?
Sparta Praha U19
19:00
Dynamo Ceske Budejovice U19
?-?
Tescoma Zlin U19
19:00
Sigma Olomouc U19
?-?
Marila Pribram U19
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
06:10
Agropecuario de Carlos Casares
?-?
CA Brown Adrogue
01:10
Nueva Chicago
?-?
Chaco For Ever
01:30
Sacachispas
?-?
Guillermo Brown
01:30
Flandria
?-?
Villa Dalmine
01:30
Instituto
?-?
Chacarita juniors
04:00
Tristan Suarez
?-?
Defensores de Belgrano
05:10
Quilmes
?-?
Atletico Atlanta
Lịch bóng đá Ngoại hạng Armenia
17:00
Alashkert
?-?
FC Pyunik
17:00
Noravank
?-?
BKMA
20:00
Urartu
?-?
FK Van Charentsavan
22:00
Ararat Yerevan
?-?
FC Avan Academy
Lịch bóng đá Cúp FFA Úc
11:30
Devonport City
?-?
Kingborough Lions
15:30
Olympia Warriors
?-?
South Hobart
Lịch bóng đá nữ Phần Lan
18:00
PK Keski Uusimaa (w)
?-?
Ilott (w)
21:00
FC Sport (w)
?-?
Espoo (w)
Lịch bóng đá Hạng 4 Áo
19:00
Sportunion Mauer
?-?
SR Donaufeld Wien
21:00
Post SV Wien
?-?
Stadlau
21:30
KAC 1909
?-?
ASK Klagenfurt
22:00
SV Frauental
?-?
SC Bruck An Der Mur
22:00
SC Retz
?-?
SC Ortmann
22:30
Horitschon
?-?
SV St Margarethen
22:59
St Jakob/Rosental
?-?
SAK Klagenfurt
Lịch bóng đá Futsal Tây Ban Nha
17:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
?-?
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
18:00
Cordoba Futsal
?-?
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
18:30
Manzanares FS Futsal
?-?
Catgas Energia Futsal
22:30
Levante Futsal
?-?
Inter Movistar Futsal
23:30
Jaen Paraiso Interior Futsal
?-?
Palma Futsal
00:00
F.C.Barcelona Futsal
?-?
Vaidepenas Futsal
Lịch bóng đá Giải Vô địch phía Nam
11:00
New Town Eagles
?-?
Hobart United
Lịch bóng đá Hạng nhất Thái Lan
18:00
Trat FC
?-?
Lampang FC
Lịch bóng đá Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30
Argentino de Rosario
?-?
Juventud Unida
01:30
Yupanqui
?-?
Deportivo Paraguayo
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Jamaica
22:59
Dunbeholden FC
?-?
Portmore United
01:30
Cavalier FC
?-?
Molynes United
Lịch bóng đá nữ pháp
19:30
Issy FF (w)
?-?
Montpellier (w)
19:30
ASJ Soyaux (w)
?-?
Guingamp (w)
19:30
Dijon w
?-?
Reims (w)
19:30
Fleury 91 (w)
?-?
RC Saint Etienne (w)
Lịch bóng đá U20 Brazil
19:15
Cotinguiba SE U20
?-?
Sport SE U20
20:00
Madureira Youth
?-?
Bangu U20
20:00
Rio Sao Paulo U20
?-?
7 de Abril U20
23:30
SESP Taguatinga U20
?-?
Ceilandense U20
01:00
Boavista (RJ) Youth
?-?
Vasco (Youth)
01:00
Serra Macaense U20
?-?
Campo Grande AC U20
01:00
Sao Goncalo U20
?-?
Nova Cidade U20
01:00
Amadense EC U20
?-?
Olimpico EC U20
01:00
Sao Jose EC U20
?-?
Brasil De Farroupilha/RS U20
01:00
bis SC U20
?-?
Sport Club Recife Youth
01:00
America PE Youth
?-?
Retro FC Brasil U20
01:00
Barra SE U20
?-?
Socorrense U20
01:00
Gremio Atletico Farroupilha U20
?-?
Internacional RS U20
01:30
Portuguesa Londrinense U20
?-?
Londrina EC (Youth)
01:30
Sport Real U20
?-?
Aguia de Maraba U20
04:00
Atletico Acreano U20
?-?
Placido de Castro U20
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Estonia
19:00
Tallinna FC Ararat TTU
?-?
Tartu Kalev
19:00
Laanemaa Haapsalu
?-?
JK Welco Elekter
19:00
Rapla JK Atli
?-?
Nomme JK Kalju II
19:00
Tabasalu Charma
?-?
Tartu JK Maag Tammeka B
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC
12:00
Avondale FC
?-?
Melbourne Knights
13:45
Dandenong City SC
?-?
St Albans Saints
14:30
Port Melbourne
?-?
Hume City
15:00
Altona Magic
?-?
Green Gully Cavaliers
15:45
South Melbourne
?-?
Bentleigh greens
16:00
Dandenong Thunder
?-?
Heidelberg United
Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 2
14:30
Samford Ranges
?-?
Holland Park Hawks FC
16:00
Komala
?-?
Grange Thistle SC
12:00
North Star
?-?
Brisbane Wolves
Lịch bóng đá Hạng 3 Nhật Bản
12:00
Giravanz Kitakyushu
?-?
Yokohama SCC
10:00
Matsumoto Yamaga FC
?-?
Imabari FC
11:00
Fukushima United FC
?-?
Miyazaki
11:00
SC Sagamihara
?-?
Kataller Toyama
11:00
Ban Di Tesi Iwaki
?-?
Gainare Tottori
12:00
AC Nagano Parceiro
?-?
FC Gifu
12:00
Kamatamare Sanuki
?-?
Kagoshima United
12:00
Fujieda MYFC
?-?
Azul Claro Numazu
Lịch bóng đá Estonia
23:30
JK Tallinna Kalev
?-?
Tallinna JK Legion
Lịch bóng đá Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian
09:15
Avondale FC U21
?-?
Melbourne Knights U21
10:15
South Melbourne U21
?-?
Bentleigh greens U21
11:15
Dandenong City U21
?-?
St. Albans Saints U21
13:00
Altona Magic U21
?-?
Green Gully Cavaliers U21
14:00
Dandenong Thunder U21
?-?
Heidelberg United U21
16:30
Port Melbourne Sharks SC U21
?-?
Hume City U21
Lịch bóng đá Nga nữ
15:00
Zvezda 2005 (w)
?-?
Lokomotiv Moscow (w)
20:30
Zenit St Petersburg (w)
?-?
Rubin Kazan (w)
21:00
FK Rostov (w)
?-?
Chertanovo Moscow (w)
22:59
Krasnodar FK (w)
?-?
CSKA Moscow (w)
Lịch bóng đá Bangladesh
16:00
Saif Sporting Club
?-?
Abahani Limited
Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 3
14:00
Burleigh Heads
?-?
Tallebudgera Valley FC
15:00
Musgrave Yellow
?-?
Runaway Bay Green
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC Nữ
12:00
Alamein (w)
?-?
Heidelberg United (w)
13:00
South Melbourne (w)
?-?
Bayside United (w)
12:00
Emerging Athlete Program (w)
?-?
Calder United SC (w)
Lịch bóng đá Vô địch quốc gia Uzbekistan
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
?-?
Qizilqum Zarafshon
21:00
Nasaf Qarshi
?-?
Dinamo Samarqand
21:00
Pakhtakor
?-?
Sogdiana Jizak
Lịch bóng đá Hạng nhất Malaysia
19:15
FAM-MSN Project Squad
?-?
Terengganu B
20:00
UiTM FC
?-?
PDRM
Lịch bóng đá Hạng 3 Brasileiro
21:00
Sao Jose PoA RS
?-?
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00
Figueirense
?-?
Ferroviario CE
03:00
Campinense
?-?
Vitoria BA
04:00
Confianca SE
?-?
Aparecidense GO
05:00
ABC RN
?-?
Brasil de Pelotas
Lịch bóng đá VĐQG Nữ Bắc NSW Úc
16:00
Warners Bay FC (W)
?-?
Newcastle Olympic FC (W)
Lịch bóng đá Hạng 3 Hà Lan
20:30
De Treffers
?-?
HHC Hardenberg
20:30
Excelsior Maassluis
?-?
Spakenburg
20:30
Koninklijke HFC
?-?
Katwijk
20:30
IJsselmeervogels
?-?
GVVV Veenendaal
20:30
Quick Boys
?-?
Volendam (Youth)
20:30
Rijnsburgse Boys
?-?
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
20:30
Scheveningen
?-?
Kozakken Boys
20:30
TEC
?-?
AFC
20:30
ASWH
?-?
Noordwijk
Lịch bóng đá Hạng Tư Hà Lan
19:30
ACV Assen
?-?
Excelsior 31
19:30
Odin 59
?-?
Harkemase Boys
Lịch bóng đá Cúp Ngai Vàng Maroc
02:00
Maghreb Fez
?-?
CAYB Club Athletic Youssoufia
Lịch bóng đá Kosovo
20:00
Malisheva
?-?
Kosova Vushtrri
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bosnia và Herzegovina
22:00
Rudar Prijedor
?-?
HSK Zrinjski Mostar
Lịch bóng đá Hạng 2 Brisbane
12:00
Canberra White Eagles
?-?
Wagga City Wanderers
Lịch bóng đá VDQG Dominican
03:00
Atletico Vega Real
?-?
Cibao FC
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW
11:00
Adamstown Rosebuds FC
?-?
Cooks Hill United
11:30
Weston Workers FC
?-?
Hamilton Olympic
12:00
Maitland
?-?
Lambton Jarvis
11:00
Valentine
?-?
Edgeworth Eagles FC
Lịch bóng đá U23 Thủ đô úc
09:45
OConnor Knights U23
?-?
West Canberra Wanderers FC U23
12:30
Monaro Panthers U23
?-?
Belconnen United U23
09:45
Canberra Croatia FC U23
?-?
Canberra Olympic U23
09:45
Gungahlin Utd U23
?-?
Cooma Tigers U23
Lịch bóng đá Nữ Thuỵ Điển
17:00
Mallbackens IF (w)
?-?
Team TG FF (w)
19:00
Sundsvalls DFF (w)
?-?
Jitex DFF (w)
20:00
Alvsjo AIK FF (w)
?-?
Vaxjo (w)
20:00
Bergdalens IK (w)
?-?
IFK Norrkoping DFK (w)
20:00
Ifo Bromolla IF (w)
?-?
IK Uppsala (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Uruguay
22:30
Club Atletico Progreso
?-?
Uruguay Montevideo
01:00
IA Sud America
?-?
Villa Espanola

 

 

Tiện Ích

Bài Viết Hot Nhất